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TAARIFA KWA WAKAZI WA MBEZI JUU

MABORESHO YA DHARURA YATAKAYOATHIRI
UPATIKANAJI HUDUMA YA MAJI

26.6.2025

Mamlaka ya Majisafi na Usafi wa Mazingira Dar es Salaam (DAWASA)
inawajulisha Wananchi wa Mbezi juu katika maeneo ya Jogoo, Baraza
la Mitihani, St' Marry's na Vosel ") kuwa kutakuwa na ukosefu wa
huduma ya Maji kwa wastani wa Saa 24 kupisha matengenezo ya
dharura.

Muda: Alhamisi, Juni 26, 2025 Saa 5 usiku hadi Ijumaa, Juni 27, 2025
kuanzia Saa 5 usiku.

Sababu: Kuruhusu maboresho dharula katika mfumo wa kusukuma Maji eneo
la Mbezi juu Jogoo

Maeneo yatakayoathirika ni;

Baraza la Mitihani, VOSEL Hotel, Mashine ya zamani, Bar mpya,Twiga
street, Kanisa la Sabato, 34 street, Asante Grey, Mzee Lema, Msafiri
street na Chongolo street.

Tunaomba radhi kwa usumbufu utakao jitokeza.

Kwa mawasiliano zaidi wasiliana nasi Kituo cha huduma kwa wateja
0800110064 (Bila malipo) na 0735 202121 (WhatsApp tu)
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